chuong trinh 3d album lam the nao de ghep nhieu hieu ung voi nhau vay

Thảo luận trong 'Thảo luận và Hỏi đáp'

Lượt xem: 5,565

1. hunghoai

hunghoai New Member

3D Album không làm được như vậy, bạn chỉ có thể chọn 1 style mà thôi. Để kết hợp nhiều hiệu ứng, bạn có thể làm mỗi đoạn 1 hiệu ứng, sau đó xuất ra AVI rồi dùng các chương trình editings để kết hợp lại.
  2. tranchuong

tranchuong New Member

thế thì bạn nhầm rồi có thể làm được nhưng mà chua biết cách thôi để hôm nào tôi tìm cái đó mang lên cho bạn xem nhé
  3. agp

agp Step..by..step...

bạn phải có bản HFX cho 3dalbum , cái này trên trang chủ 3dalbum có giới thiệu nhưng AGP chưa thử :)
  4. bluesea222

bluesea222 New Member

Bản 3.28 Commercial Suite là làm được rồi. Trước tiên là phải làm các album riêng rẽ sau đó build chúng ra. Chọn Mixer. Chọn Sequence và chọn các album của bạn. Tự tìm hiểu nha. Có gì đọc help ấy.
  5. inou

inou New Member

thật vậy à, không biết có bác nào đã làm qua chưa thì xin làm một bài tut cho 3D-Album Commercial Suite nối nhiều style thánh một đi nhe! Thanks.
  6. bluesea222

bluesea222 New Member

Tôi làm rồi thì mới viết như vậy. Nhưng hiện nay bận ôn thi quá không viết tut được. Những thứ đó toàn là đọc help của nó thôi. Nói chung là đơn giản mà.
  7. inou

inou New Member

okie dokie thank you!
  8. bluesea222

bluesea222 New Member

Bác biết build các album riêng rẽ chưa? Nếu biết rồi thì làm tất cả mọi thứ, build chúng ra. Sau đó bác chọn mixer. Chọn mục sequence ở cửa sổ phía bên trái ấy. Và chọn các album mình vừa build ra ở cửa sổ phía trên cùng bên phải. Đánh dấu vào mục after the last photo is display. Chọn build thế là ok. Sau đó capture film như bình thường thôi.
  9. inou

inou New Member

wowow... cám ơn bạn nhiều nha! Vậy là đỡ cực khỗ hơn tí rồi, khỏi phải ngồi capture từng album một rồi ghép vào....thanks.
  10. solobi

solobi New Member

[B]Đề tài nay cung đuọc ko khó như máy bạn nghỉ đâu. hi`[/B]